ਦੇਸ਼ ਭਗਤੀ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਰਿਹਸਲ ਸੁਰੂ

0
326
ਦੇਸ਼ ਭਗਤੀ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਰਿਹਸਲ ਸੁਰੂ

SADA CHANNEL:-

ਨੰਗਲ 10 ਅਗਸਤ (SADA CHANNEL):- ਅਜਾਦੀ ਦਿਹਾੜੇ ਮੋਕੇ ਉਪ ਮੰਡਲ ਪੱਧਰ ਦੇ ਸਮਾਰੋਹ ਲਈ ਦੇਸ਼ ਭਗਤੀ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀਆ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਦੀ ਦੂਜੀ ਰਿਹਸਲ ਸਰਕਾਰੀ ਸੀਨੀ.ਸੈਕੰ.ਸਕੂਲ ਲੜਕੇ ਨੰਗਲ ਵਿਖੇ ਕਰਵਾਈ ਗਈ। ਰਿਹਸਲ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋ ਪਹਿਲਾ ਤਹਿਸੀਲਦਾਰ ਨੰਗਲ ਹਰਸਿਮਰਨ ਸਿੰਘ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿਚ ਰਵਿਊ ਮੀਟਿੰਗ ਕੀਤੀ ਗਈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਸੁਤੰਤਰਤਾ ਦਿਵਸ ਸਬੰਧੀ ਪ੍ਰਬੰਧਾਂ ਦਾ ਜਾਇਜਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਵੱਖ ਵੱਖ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ/ਕਰਮਚਾਰੀਆ ਨੂੰ ਹਦਾਇਤਾ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ।

ਦੇਸ਼ ਭਗਤੀ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਰਿਹਸਲ ਸੁਰੂ
ਦੇਸ਼ ਭਗਤੀ ਅਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਦੀ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਰਿਹਸਲ ਸੁਰੂ

ਅੱਜ ਪਰੇਡ, ਮਾਰਚ ਪਾਸਟ, ਪੀ.ਟੀ ਸ਼ੋਅ ਤੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਆਈਟਮਾ ਦੀ ਰਿਹਸਲ ਕਰਵਾਈ ਗਈ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਿੰ.ਕਿਰਨ ਸ਼ਰਮਾ, ਪਰਵਿੰਦਰ ਕੌਰ ਦੁਆ, ਵਿਜੇ ਬੰਗਲਾ, ਸੁਧੀਰ ਕੁਮਾਰ, ਲੈਕ. ਸ.ਸ.ਸ.ਸਕੂਲ ਬਾਸੋਵਾਲ ਵਿਸੇਸ ਤੌਰ ਤੇ ਰਿਹਸਲ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਸੱਭਿਆਚਾਰਕ ਪੇਸ਼ਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਕਮੇਟੀ ਮੈਬਰ ਵਜੋ ਸਾਮਿਲ ਹੋਏ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਖੁਰਾਕ ਤੇ ਸਪਲਾਈ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਨਿਸ਼ਾ ਜੈਨ, ਸੋਹਣ ਸਿੰਘ ਚਾਹਲ, ਗੁਰਨਾਮ ਸਿੰਘ ਭੱਲੜੀ, ਜਗਮੋਹਣ, ਸਰਿਤਾ, ਮਨੀਸ਼ਾ, ਹਰਪਾਲ, ਕੁਲਵਿੰਦਰ ਕੌਰ, ਜਗਪਾਲ ਸਿੰਘ, ਅਮਰੀਕ ਸਿੰਘ, ਰਾਜੇਸ ਕਟਾਰੀਆਂ, ਸੱਜਣ ਸਿੰਘ, ਭਾਰਤੀ ਦੇਵੀ, ਸ਼ਿਮਰਨ, ਆਸ਼ਾ ਕਾਲੀਆਂ, ਸੁਗਨ ਪਾਲ,ਸੋਮਨਾਥ, ਨੀਲਮ ਰਾਣੀ, ਹਿਮਾਨੀ, ਜੋਤੀ, ਸੁਦੇਸ, ਆਰਤੀ ਆਦਿ ਹਾਜਰ ਸਨ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here