T-20 World Cup 2022 ਦੇ ਫਾਈਨਲ ਮੈਚ ‘ਚ ਇੰਗਲੈਂਡ ਨੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੂੰ 5 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

0
27
T-20 World Cup 2022 ਦੇ ਫਾਈਨਲ ਮੈਚ 'ਚ ਇੰਗਲੈਂਡ ਨੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੂੰ 5 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ

SADA CHANNEL NEWS:-

SADA CHANNEL NEWS:-   T20 WC 2022:   ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ 2022 (T-20 World Cup 2022) ਦੇ ਫਾਈਨਲ ਮੈਚ ‘ਚ ਇੰਗਲੈਂਡ ਨੇ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੂੰ 5 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇੰਗਲੈਂਡ ਨੇ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਜਿੱਤਿਆ ਹੈ,ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਲ 2010 ‘ਚ ਇੰਗਲੈਂਡ ਨੇ ਇਹ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ ਸੀ,ਇਸ ਜਿੱਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੀ ਪੂਰੀ ਟੀਮ ਅਤੇ ਕੋਚਿੰਗ ਸਟਾਫ ਨੇ ਡਰੈਸਿੰਗ ਰੂਮ ‘ਚ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਇਆ,ਆਈਸੀਸੀ (ICC) ਨੇ ਡ੍ਰੈਸਿੰਗ ਰੂਮ (Dressing Room) ਵਿੱਚ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾ ਰਹੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਟੀਮ ਦਾ ਇੱਕ ਖਾਸ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਆਈਸੀਸੀ (ICC) ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇੰਗਲੈਂਡ (England) ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਡਰੈਸਿੰਗ ਰੂਮ (Dressing Room) ਵਿੱਚ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਇਆ
ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ 2022 (T-20 World Cup 2022) ਦੇ ਰੋਮਾਂਚਕ ਫਾਈਨਲ ‘ਚ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਨੂੰ 5 ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਣ ਵਾਲੀ ਇੰਗਲੈਂਡ (England) ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਧਮਾਕੇ ਨਾਲ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਇਆ,ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ ਵਰਲਡ ਕੱਪ ਟਰਾਫੀ ਨਾਲ ਡਰੈਸਿੰਗ ਰੂਮ ਵਿੱਚ ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਇਆ,ਇੰਗਲੈਂਡ ਟੀਮ ਦੇ ਇਸ ਖਾਸ ਜਸ਼ਨ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਆਈਸੀਸੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ਤੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਇੰਗਲੈਂਡ (England)ਦੇ ਮੈਚ ਹੀਰੋ ਬੇਨ ਸਟੋਕਸ, ਮਾਰਕ ਵੁੱਡ, ਜੋਸ ਬਟਲਰ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਖਿਡਾਰੀ ਅਤੇ ਕੋਚਿੰਗ ਸਟਾਫ (Coaching Staff) ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਆਈਸੀਸੀ (ICC) ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਇਹ ਖਾਸ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਗਲੈਂਡ ਨੇ ਦੂਜੀ ਵਾਰ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤਿਆ
ਫਾਈਨਲ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਇੰਗਲੈਂਡ (England) ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਜੋਸ ਬਟਲਰ ਨੇ ਟਾਸ ਜਿੱਤ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਫੀਲਡਿੰਗ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ,ਟਾਸ ਹਾਰ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਆਈ ਪਾਕਿਸਤਾਨੀ ਟੀਮ (Pakistani Team) ਨੇ 20 ਓਵਰਾਂ ‘ਚ 8 ਵਿਕਟਾਂ ‘ਤੇ 137 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ,ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਲਈ ਸ਼ਾਨ ਮਸੂਦ ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ,ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇੰਗਲੈਂਡ (England) ਲਈ ਸੈਮ ਕੁਰਾਨ ਸਭ ਤੋਂ ਸਫਲ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ ਰਹੇ,ਸੈਮ ਕੁਰਾਨ ਨੇ 3 ਵਿਕਟਾਂ ਲਈਆਂ,ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਦਿਲ ਰਾਸ਼ਿਦ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਸ ਜਾਰਡਨ ਨੂੰ 2-2 ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੀ,ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਇੰਗਲੈਂਡ (England) ਦੀ ਟੀਮ ਨੇ 19ਵੇਂ ਓਵਰ ਵਿੱਚ 5 ਵਿਕਟਾਂ ਗੁਆ ਕੇ ਟੀਚਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਲਿਆ,ਇੰਗਲੈਂਡ (England) ਲਈ ਬੇਨ ਸਟੋਕਸ ਨੇ ਮੈਚ ਜੇਤੂ 52 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਈਆਂ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here