Asian Stars Of 2022 ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਪੰਜਾਬੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ Sargun Mehta ਨੇ ਥਾਂ ਬਣਾਈ

0
363
Asian Stars Of 2022 ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਪੰਜਾਬੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ Sargun Mehta ਨੇ ਥਾਂ ਬਣਾਈ

SADA CHANNEL NEWS:-

SADA CHANNEL NEWS:- Sargun Mehta : ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਨ ਵਾਲੀ ਸਰਗੁਣ ਮਹਿਤਾ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਏਸ਼ੀਅਨ ਸਟਾਰਜ਼ 2022 ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਥਾਂ ਬਣਾ ਲਈ ਹੈ,ਜਿਸ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਉਸ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ,ਸਰਗੁਣ ਮਹਿਤਾ ਪੰਜਾਬੀ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਤੇ ਮਹਿੰਗੀ ਹੀਰੋਇਨਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ,ਜਿਸ ਨੇ ਇੰਡਸਟਰੀ ਨੂੰ ਕਈ ਸੁਪਰਹਿੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਹਨ,ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਸਰਗੁਣ ਨੇ ਇੱਕ ਵੱਡਾ ਰਿਕਾਰਡ ਆਪਣੇ ਨਾਮ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਦਰਅਸਲ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦਾ ਨਾਮ ਏਸ਼ੀਅਨ ਸਿਤਾਰਿਆਂ 2022 ਦੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ,ਸਰਗੁਣ ਨੇ ਇਸ ਦੀ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ (Instagram Account) ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ,ਜਿਸ ਦੇ ਨਾਲ ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਮੇਰਾ ਨਾਮ ਉਹਨਾਂ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੈਂ ਪਿਆਰ ਕਰਦੀ ਹਾਂ ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਮੈਨੂੰ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਧੰਨਵਾਦ… “ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਰਗੁਣ ਨੇ ਆਪਣੇ ਐਕਟਿੰਗ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ (TV Industry) ਤੋਂ ਕੀਤੀ ਸੀ,ਜਿੱਥੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸ਼ੋਅ ‘ਫੁਲਵਾ’ ਅਤੇ ‘ਬਾਲਿਕਾ ਵਧੂ’ ‘ਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ।ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਰਗੁਣ ਨੇ ਸਾਲ 2015 ‘ਚ ਫਿਲਮ ‘ਅੰਗਰੇਜ਼’ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ‘ਚ ਐਂਟਰੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਪੌੜੀਆਂ ਚੜ੍ਹਦੀ ਰਹੀ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here