PM ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕੰਨੜ ਅਦਾਕਾਰ ਯਸ਼ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਬ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਮੁਲਾਕਾਤ

0
45
PM ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕੰਨੜ ਅਦਾਕਾਰ ਯਸ਼ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਬ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨਾਲ ਕੀਤੀ ਮੁਲਾਕਾਤ

Sada Channel News:-

Bangalore,(Sada Channel News):- ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਬੈਂਗਲੁਰੂ (Bangalore) ਦੇ ਰਾਜ ਭਵਨ ਵਿੱਚ ਕੰਨੜ ਅਦਾਕਾਰ ਯਸ਼ (Kannada Actor Yash) ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਬ ਸ਼ੈੱਟੀ ਨਾਲ ਰਸਮੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ,ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਯੇਲਹੰਕਾ ਏਅਰ ਸਟੇਸ਼ਨ (Yelhanka Air Station)’ਤੇ ਏਅਰੋ ਇੰਡੀਆ ਸ਼ੋਅ (Aero India Show) ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਕਰਨ ਲਈ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਵਿੱਚ ਹਨ,ਮਰਹੂਮ ਅਭਿਨੇਤਾ ਪੁਨੀਤ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅਸ਼ਵਨੀ ਰਾਜਕੁਮਾਰ ਵੀ ਪੀਐੱਮ ਮੋਦੀ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਈ,ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮੀਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਸਿਨੇਮਾ, ਕਰਨਾਟਕ ਦੇ ਸੱਭਿਆਚਾਰ ਵਰਗੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਵਿਸ਼ਿਆਂ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕੀਤੀ ਗਈ,ਯਸ਼ ਫਿਲਮ ‘ਕੇਜੀਐੱਫ’ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ‘ਚ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਏ ਸਨ,ਅੱਜ ਉਹ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਐਂਟਰੀ ਅਤੇ ਧਨੁਸ਼ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ‘ਤੇ ਰਾਜ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਯਸ਼ ਨੂੰ ‘ਦ ਰੌਕਿੰਗ ਸਟਾਰ’ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ,ਯਸ਼ ਨੇ ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here