ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਜਸਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦਾ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਸਮਰਸਾਈਡ Prince Edward Island ਵਿੱਚ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ

0
98
ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਜਸਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦਾ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਸਮਰਸਾਈਡ Prince Edward Island ਵਿੱਚ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ

Sada Channel News:-

Toronto,(Sada Channel News):- ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਚ ਨਿੱਤ ਕਿਸੇ ਨਾ ਕਿਸੇ ਪੰਜਾਬੀ ਨੌਜਵਾਨ ਦੀ ਜਸਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦਾ ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਸਮਰਸਾਈਡ ਪ੍ਰਿੰਸ ਐਡਵਰਡ ਆਈਲੈਂਡ (Summerside Prince Edward Island) ਵਿੱਚ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ,ਉਸ ਨੇ ਸੇਂਟ ਲਾਰੈਂਸ ਕਾਲਜ ਕਿੰਗਸਟਨ ਓਨਟਾਰੀਓ (St. Lawrence College Kingston Ontario) ਤੋਂ ਗ੍ਰੈਜੂਏਸ਼ਨ (Graduation) ਕੀਤੀ ਸੀ,ਜਸਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਉਸ ਦੇ ਘਰ ਭੇਜਣ ਲਈ ਗੋ ਫੰਡ ਮੀ ਪੇਜ਼ (Go Fund Me Page) ‘ਤੇ ਵੰਡ ਇਕੱਠਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਮੌਤ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੀ ਹੈ,ਹੁਣ ਇਕ ਤਾਜ਼ਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ,ਦਰਅਸਲ ਚੰਗੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੈਨੇਡਾ (Canada) ਗਏ 24 ਸਾਲਾ ਪੰਜਾਬੀ ਸਿੱਖ ਨੌਜਵਾਨ ਜਸਦੀਪ ਸਿੰਘ ਦੀ ਮੌਤ ਦੀ ਮੰਦਭਾਗੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here