ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਫਿਟਨੈੱਸ ਟਿਪਸ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਦੀ 33 ਸਾਲਾ ਫਿਟਨੈੱਸ ਮਾਡਲ ਲਾਰਿਸਾ ਬੋਰਗੇਸ ਦੀ ਡਬਲ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਨਾਲ ਮੌ.ਤ!

0
322
ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਫਿਟਨੈੱਸ ਟਿਪਸ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਦੀ 33 ਸਾਲਾ ਫਿਟਨੈੱਸ ਮਾਡਲ ਲਾਰਿਸਾ ਬੋਰਗੇਸ ਦੀ ਡਬਲ ਹਾਰਟ ਅਟੈਕ ਨਾਲ ਮੌ.ਤ!

Sada Channel News:-

Brazil,02 Sep,(Sada Channel News):- ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਦੀ 33 ਸਾਲਾ ਫਿਟਨੈੱਸ ਮਾਡਲ ਲਾਰਿਸਾ ਬੋਰਗੇਸ (Fitness Model Larissa Borges) ਦੀ ਸੋਮਵਾਰ, 28 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਕਾਰਨ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਉਸ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਪੇਜ (Instagram Page) ਰਾਹੀਂ ਇਸ ਦੁਖਦਾਈ ਖ਼ਬਰ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਪੋਸਟ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ, ‘ਇੰਨੀ ਛੋਟੀ ਉਮਰ ‘ਚ, ਸਿਰਫ 33 ਸਾਲ, ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਅਜਿਹੇ ਪਿਆਰੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਗੁਆਉਣ ਦਾ ਦਰਦ ਬਹੁਤ ਹੈ,ਸਾਡਾ ਦਿਲ ਟੁੱਟ ਗਿਆ ਹੈ, ਇਹ ਘਾਟਾ ਕਦੇ ਵੀ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।’ਇੱਕ ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲੀ ਫਿਟਨੈਸ ਇਨਫਲੁਏਂਸਰ (Brazilian Fitness Influencer) ਸੀ। ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ (Instagram) ‘ਤੇ ਉਸ ਦੇ 33 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਹਨ।ਬ੍ਰਾਜ਼ੀਲ ਦੀ 33 ਸਾਲਾ ਫਿਟਨੈੱਸ ਮਾਡਲ ਲਾਰਿਸਾ ਬੋਰਗੇਸ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਆਪਣੇ ਫਾਲੋਅਰਸ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਤੰਦਰੁਸਤੀ, ਫੈਸ਼ਨ ਅਤੇ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਬਾਰੇ ਅਪਡੇਟ ਦਿੰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਸੀ। ਦਰਅਸਲ 20 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਗ੍ਰਾਮਾਡੋ ਯਾਤਰਾ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੂੰ ਦੋ ਵਾਰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪਿਆ ਸੀ। ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਭਰਤੀ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਕੋਮਾ ‘ਚ ਚਲੀ ਗਈ ਸੀ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਅਤੇ ਮੌਤ ਦੀ ਲੜਾਈ ਇੱਕ ਹਫ਼ਤਾ ਚੱਲੀ। ਅਖੀਰ ਸੋਮਵਾਰ 28 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ। ਆਪਣੀ ਮੌਤ ਤੋਂ ਇੱਕ ਹਫ਼ਤਾ ਪਹਿਲਾਂ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਗ੍ਰਾਮਾਡੋ ਦੀ ਇੱਕ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਮੈਂ ਕੱਲ੍ਹ ‘ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹਾਂ।’20 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਕੋਮਾ ‘ਚ ਚਲੀ ਗਈ ਸੀ। ਪਰ ਫਿਰ ਸੋਮਵਾਰ, 28 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਇੱਕ ਹੋਰ ਦਿਲ ਦਾ ਦੌਰਾ ਪੈਣ ਨਾਲ ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here