ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ A350 ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਲੁੱਕ

0
101
ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ A350 ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਲੁੱਕ

SADA CHANNEL NEWS:-

NEW DELHI,07 OCT,(SADA CHANNEL NEWS):- ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦੀ ਨਵੀਂ ਯੂਨੀਫਾਰਮ ਨਾਲ ਮੈਚਿੰਗ ਲਈ ਪੇਂਟਜੌਬ ਦੇ ਬਾਅਦ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ A350 ਜਹਾਜ਼ਾਂ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਲੁੱਕ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ,A350 ਦੇ ਇਸ ਲੇਟੇਸਟ ਇਮੇਜ ਨੂੰ ਫਰਾਂਸ ਦੇ ਟੂਲੂਜ ਵਿਚ ਇਕ ਵਰਕਸ਼ਾਪ ਵਿਚ ਕਲਿਕ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ,ਏਅਰਲਾਈਨ (Airline) ਨੇ ਇਸ ਸਾਲ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿਚ ਖੁਦ ਨੂੰ ਨਵੇਂ ਲਾਲ-ਆਰਬਗਿਨ ਗੋਲਡ ਲੁੱਕ (New Red-Arbgine Gold Look) ਤੇ ਨਵੇਂ ਲੋਗੋ ‘ਦਿ ਵਿਸਟਾ’ ਨਾਲ ਰੀਬ੍ਰਾਂਡ ਕੀਤਾ ਸੀ,ਨਵੇਂ ਰੰਗ ਦੇ ਵਿਮਾਨ ਇਸ ਵਿੰਟਰ ਸੀਜਨ ਵਿਚ ਭਾਰਤ ਆਉਣਗੇ,ਇਹ ਟੂਲੂਜ ਵਿਚ ਪੇਂਟ ਸ਼ਾਪਨ ‘ਤੇ ਸਾਡੀ ਨਵੀਂ ਯੂਨਯੂਨੀਫਾਰਮ (New Uniform) ਵਿਚ ਏ350 ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਲੁੱਕ ਹੈ,ਸਾਡੇ ਏ350 ਜਹਾਜ਼ ਇਸ ਵਿੰਟਰ ਸੀਜ਼ਨ ਘਰ ਆਉਣੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ,ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਟਾਟਾ ਗਰੁੱਪ (Tata Group) ਨੇ ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ (Air India) ਨੂੰ ਐਕਵਾਇਰ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਏਅਰਲਾਈਨ ਕੰਪਨੀ ਆਪਣੀ ਵੱਖਰੀ ਪਛਾਣ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਲਗਾਤਾਰ ਬਦਲਾਅ ਦੇ ਦੌਰ ਤੋਂ ਗੁਜ਼ਰ ਰਹੀ ਹੈ,ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ (Air India) ਦੀ ਇਸ ਨਵੀਂ ਦਿੱਖ ਅਤੇ ਇਸ ਦੇ ਪੂਰੇ ਫਲੀਟ ਨੂੰ ਨਵਾਂ ਰੂਪ ਦੇਣ ਲਈ $400 ਮਿਲੀਅਨ ਦਾ ਵੱਡਾ ਖਰਚਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here