ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ T-20 ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪੁੱਤ ਅਰਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਥਾਂ

0
98
ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ T-20 ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪੁੱਤ ਅਰਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਥਾਂ

Sada Channel News:-

New Delhi,21 Nov,(Sada Channel News):- ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ T-20 ਸੀਰੀਜ਼ (T-20 Series) ‘ਚ ਪੰਜਾਬ ਦੇ ਪੁੱਤ ਅਰਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਥਾਂ ਟੀਮ ਇੰਡੀਆ 2023 ਦੇ ਆਈਸੀਸੀ ਕ੍ਰਿਕਟ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ (ICC Cricket World Cup) ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣਾ ਫੋਕਸ ਟੀ-20 ਆਈ ਕ੍ਰਿਕਟ (T-20 Cricket) ਵੱਲ ਕਰੇਗੀ,ਸੂਰਿਆਕੁਮਾਰ ਯਾਦਵ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਿੱਚ ਮੈਨ ਇਨ ਬਲੂ ਟੀਮ 23 ਨਵੰਬਰ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਪੰਜ ਮੈਚਾਂ ਦੀ ਟੀ-20 ਸੀਰੀਜ਼ (T-20 Series) ਵਿੱਚ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਕਰੇਗੀ,ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਅਰਸ਼ਦੀਪ ਸਿੰਘ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ,ਜੋ ਫਾਰਮੈਟ ‘ਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ,ਉਹ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 50 ਟੀ-20 ਵਿਕਟਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਮੈਂਬਰੀ ਟੀਮ ਦੇ ਤੇਜ਼ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਤੀਜੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਔਸਤ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here