ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਫਿਰ ਛਾ ਗਏ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੇ ਇਟਲੀ ਦੀ ਹਮਰੁਤਬਾ ਜਾਰਜੀਆ ਮੇਲੋਨੀ

0
97
ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਫਿਰ ਛਾ ਗਏ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੇ ਇਟਲੀ ਦੀ ਹਮਰੁਤਬਾ ਜਾਰਜੀਆ ਮੇਲੋਨੀ

Sada Channel News:-

Italy,15 June,2024,(Sada Channel News):- ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਟਲੀ ਦੀ ਹਮਰੁਤਬਾ ਜਾਰਜੀਆ ਮੇਲੋਨੀ (Georgia Meloni) ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਦਸੰਬਰ ‘ਚ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ (Viral) ਹੋਈ ਸੀ,ਹੁਣ Melody ਟ੍ਰੇਂਡ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ G7 ਸੰਮੇਲਨ (G7 Summit) ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਸੈਲਫੀ ਲਈ ਪੋਜ਼ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,ਦੋਵੇਂ ਨੇਤਾ ਖੁਸ਼ ਅਤੇ ਮੁਸਕਰਾਉਂਦੇ ਹੋਏ ਸੈਲਫੀ ਲਈ ਪੋਜ਼ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ,ਹੈਸ਼ਟੈਗ ਮੈਲੋਡੀ (Hashtag Melody) ਦੇ ਨਾਲ 2023 ਵਿੱਚ COP28 ਸੰਮੇਲਨ ਤੋਂ ਮੇਲੋਨੀ ਵੱਲੋਂ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ X ਹੈਂਡਲ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਇਹ ਦੂਜੀ ਸੈਲਫੀ ਸੀ,ਹਮਰੁਤਬਾ ਜਾਰਜੀਆ ਮੇਲੋਨੀ ਨੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ,ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਇਟਲੀ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨੂੰ ਇਹ ਕਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਸੁਣਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, “ਮੇਲੋਡੀ ਟੀਮ ਵੱਲੋਂ ਹੈਲੋ,” ਦੋਵਾਂ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀਆਂ ਦੀ ਦੋਸਤੀ ਕੈਮਰੇ ‘ਚ ਕੈਦ ਹੋ ਗਈ,ਜਦੋਂ ਹਮਰੁਤਬਾ ਜਾਰਜੀਆ ਮੇਲੋਨੀ (Georgia Meloni) ਨੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਦੋਵਾਂ ਨੇਤਾਵਾਂ ਨੇ ਇੱਕ-ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਨਮਸਤੇ ਕੀਤੀ,ਸੰਖੇਪ ਗੱਲਬਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਵੇਂ ਨੇਤਾ ਮੁਸਕਰਾਏ,ਜੀ 7 ਸਿਖਰ ਸੰਮੇਲਨ (G7 Summit) ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦੀ ਇਹ ਲਗਾਤਾਰ ਪੰਜਵੀਂ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਸੀ,ਜਦੋਂਕਿ ਭਾਰਤ ਨੇ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦਸ ਸਿਖਰ ਸੰਮੇਲਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲਿਆ ਸੀ,ਇਟਲੀ, G7 ਸੰਮੇਲਨ (G7 Summit) ਦੀ ਪ੍ਰਧਾਨਗੀ ਦੇ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਯੂਰਪੀਅਨ ਯੂਨੀਅਨ (European Union) ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਕੈਨੇਡਾ,ਫਰਾਂਸ,ਜਰਮਨੀ,ਜਾਪਾਨ,ਯੂਕੇ ਅਤੇ ਅਮਰੀਕਾ ਸਮੇਤ ਸੱਤ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਅਰਥਚਾਰਿਆਂ ਦੇ ਸਮੂਹ ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਕੀਤੀ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here