ਐਲੋਨ ਮਸਕ ਦਾ X ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਡਾਊਨ ਹੋ ਗਿਆ

0
71
ਐਲੋਨ ਮਸਕ ਦਾ X ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਡਾਊਨ ਹੋ ਗਿਆ

Sada Channel News:-

New Delhi,29 April,2024,(Sada Channel News):- ਐਲੋਨ ਮਸਕ (Elon Musk) ਦਾ X ਪਲੇਟਫਾਰਮ (ਪਹਿਲਾਂ ਟਵਿੱਟਰ) ਡਾਊਨ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ,ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਯੂਜ਼ਰਸ ਇਸ ਦੀ ਸਰਵਿਸ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕੇ,ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਡਾਊਨ ਡਿਟੈਕਟਰ (Down Detector) ਨੇ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ,ਜੋ ਅਕਸਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮ (Social Media Platform) ਅਤੇ ਹੋਰ ਵੈੱਬਸਾਈਟਾਂ ਦੇ ਡਾਊਨ ਹੋਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ,ਹਾਲਾਂਕਿ,ਜਦੋਂ ਸਾਡੇ ਚੈੱਨਲ ਦੀ ਤਕਨੀਕੀ ਟੀਮ ਨੇ ਮੋਬਾਈਲ ਐਪ ‘ਤੇ X ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਲੌਗਇਨ (Platform Login) ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਅਸੀਂ ਇਸ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ਗਏ।

ਲਗਭਗ 50 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਵੈਬ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ X ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ ਹੈ,ਉਹ ਇਸ ਪਲੇਟਫਾਰਮ (Platform) ਨੂੰ ਐਕਸੈਸ (Access) ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾ ਰਹੇ ,ਜਦੋਂਕਿ 47 ਫੀਸਦੀ ਉਪਭੋਗਤਾ ਅਜਿਹੇ ਹਨ,ਜੋ ਐਪ ‘ਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਆਦਿ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਪਾ ਰਹੇ,ਭਾਰਤੀ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ X ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਦੁਪਹਿਰ 1.12 ਵਜੇ ਇਸ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ,ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ 429 ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਆਈਆਂ,ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੁਪਹਿਰ 1.15 ਵਜੇ ਵਿਸ਼ਵ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ 3700 ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦਰਜ ਕੀਤੀਆਂ ਗਈਆਂ,ਹਾਲਾਂਕਿ 3 ਵਜੇ ਤੱਕ ਇਹ ਸਮੱਸਿਆ ਹੱਲ ਹੋਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here