Australia ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਐਂਥਨੀ ਅਲਬਾਨੀਜ਼ ਹੋਏ Corona Positive,ਖੁਦ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਇਕਾਂਤਵਾਸ

0
16
Australia ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਐਂਥਨੀ ਅਲਬਾਨੀਜ਼ ਹੋਏ Corona Positive,ਖੁਦ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਇਕਾਂਤਵਾਸ

PUNJAB TODAY NEWS CA:-

PUNJAB TODAY NEWS CA:-   ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ (Australia) ਨੇ ਅਕਤੂਬਰ ਵਿੱਚ ਕੋਵਿਡ ਸੰਕਰਮਿਤ ਲੋਕਾਂ (People Infected With Covid) ਲਈ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੋਮ ਕੁਆਰੰਟੀਨ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਖ਼ਬਰਾਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਐਂਥਨੀ ਅਲਬਾਨੀਜ਼ (Prime Minister Anthony Albanese) ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਕੋਵਿਡ ਪਾਜ਼ੇਟਿਵ (Covid Positive) ਹੋ ਗਏ ਹਨ,ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇਕਾਂਤਵਾਸ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ,ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਦੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਐਂਥਨੀ ਅਲਬਾਨੀਜ਼ (Prime Minister of Australia Anthony Albanese) ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੋਂ ਕਰੋਨਾ ਤੋਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

ਇਸ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਖੁਦ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕਰ ਕੇ ਦਿੱਤੀ ਹੈ,ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਟਵੀਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਉਹ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਲੱਗ ਰੱਖੇਗਾ ਅਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਸਾਰੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰੇਗਾ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਉਹ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖੇਗਾ,ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਖਰਾਬ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਰਤ ‘ਚ ਕੋਰੋਨਾ ਟੈਸਟ (Corona Test) ਕਰਵਾਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਵੀ ਕੀਤੀ ਹੈ,ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਮਾਰੀ (Corona Epidemic) ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਐਂਥਨੀ ਅਲਬਾਨੀਜ਼ (Prime Minister Anthony Albanese) ਨੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ,”ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ ਮੈਂ ਇੱਕ ਰੁਟੀਨ ਪੀਸੀਆਰ ਟੈਸਟ (Routine PCR Test) ਕੀਤਾ,ਜਿਸ ਦੇ ਕੋਵਿਡ-19 ਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜੇ ਆਏ ਹਨ,ਮੈਂ ਵੱਖਰਾ ਰਹਿ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਜਾਰੀ ਰੱਖਾਂਗਾ।”

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਸਾਲ ਅਕਤੂਬਰ ਵਿੱਚ,ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਨੇ ਕੋਵਿਡ ਸੰਕਰਮਿਤ ਲੋਕਾਂ (People Infected With Covid) ਲਈ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੋਮ ਕੁਆਰੰਟੀਨ (Home Quarantine) ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਵ ਸਿਹਤ ਸੰਗਠਨ (World Health Organization) ਨੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਨਵਾਂ ਰੂਪ Omicron ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਦੁਨੀਆ ‘ਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਫੈਲ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਇਸ ਵੇਰੀਐਂਟ ਦੇ ਕੁਝ ਮਾਮਲੇ ਸੰਯੁਕਤ ਰਾਜ ਅਤੇ ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਏ ਹਨਇਸ ਨਵੇਂ ਵੇਰੀਐਂਟ ਦਾ ਪਤਾ ਲਗੇ ਦੋ ਹਫ਼ਤੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here