ਹੁਣ ਸਾੜ੍ਹੀ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਦਿਖਣਗੀਆਂ Air India ਦੀ Air Hostess,ਮੇਲ ਕਰੂ ਦੀ Uniform ਵੀ ਬਦਲੇਗੀ

0
87
ਹੁਣ ਸਾੜ੍ਹੀ ‘ਚ ਨਹੀਂ ਦਿਖਣਗੀਆਂ Air India ਦੀ Air Hostess,ਮੇਲ ਕਰੂ ਦੀ Uniform ਵੀ ਬਦਲੇਗੀ

Sada Channel News:-

New Delhi,26 Sep,(Sada Channel News):- ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ (Air India) ਦੀ ਮਹਿਲਾ ਫਲਾਈਟ ਕਰੂ ਲਈ ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ ਨਵੀਂ ਵਰਦੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ,ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਖਾਸ ਚੂੜੀਦਾਰ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਵਾਲੀ ਵਰਦੀ ਚੁਣੀ ਗਈ ਹੈ,ਮਰਦਾਂ ਦੀ ਵਰਦੀ ਵੀ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗੀ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਸੂਟ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ,ਏਅਰ ਇੰਡੀਆ ਛੇ ਦਹਾਕਿਆਂ ਬਾਅਦ ਯੂਨੀਫਾਰਮ (Uniform) ਬਦਲਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ,ਇਹ ਲਗਭਗ ਤੈਅ ਹੈ ਕਿ ਨਵੰਬਰ ਤੱਕ ਮਹਿਲਾ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੀ ਅਲਮਾਰੀ ਤੋਂ ਸਾੜੀਆਂ ਹਟਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਣਗੀਆਂ,ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਚੂੜੀਦਾਰ ਅਤੇ ਪੁਰਸ਼ ਚਾਲਕ ਦਲ ਦੇ ਮੈਂਬਰਾਂ ਲਈ ਸੂਟ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਏ ਜਾਣਗੇ,ਵਰਦੀ ਤੋਂ ਸਾੜੀ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਹਟਾ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ,ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਕ ਹੋਰ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦੀ ਤਰਫੋਂ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਸਾੜੀ ਨੂੰ ਫਿਲਹਾਲ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਉਤਾਰਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ,ਏਅਰਲਾਈਨ (Airline) ਦੀ ਨਵੀਂ ਵਰਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ A350 ਜਹਾਜ਼ਾਂ ‘ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ,ਏਅਰਲਾਈਨ (Airline) ਦੇ ਮੁੱਖ ਕਾਰਜਕਾਰੀ ਅਧਿਕਾਰੀ (CEO) ਕੈਂਪਬੈਲ ਵਿਲਸਨ ਵੱਲੋਂ 10 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਐਲਾਨ ਵੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here