ਚੰਡੀਗੜ੍ਹੀ ‘ਚ ਨਵੀਂ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰੀ ਹੋਈ ਜਾਰੀ,ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਘਰਾਂ ਚੋਂ ਨਿਕਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਣੋ ਨਵੀਆਂ ਹਦਾਇਤਾਂ

0
53
ਚੰਡੀਗੜ੍ਹੀ ‘ਚ ਨਵੀਂ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰੀ ਹੋਈ ਜਾਰੀ, ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਘਰਾਂ ਚੋਂ ਨਿਕਲਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜਾਣੋ ਨਵੀਆਂ ਹਦਾਇਤਾਂ

Sada Channel News:-

Chandigarh,24 Oct,(Sada Channel News):- ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਦੁਸਹਿਰੇ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਦੌਰਾਨ ਕਈ ਸੜਕਾਂ ਬੰਦ ਰਹਿਣਗੀਆਂ,ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੁਲਿਸ (Chandigarh Police) ਨੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ,ਐਡਵਾਈਜ਼ਰੀ (Advisory) ‘ਚ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਰੂਟਾਂ ‘ਤੇ ਨਾ ਆਉਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ,ਇਹ ਸੜਕਾਂ ਸ਼ਾਮ 5:30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ 7 ਵਜੇ ਤੱਕ ਬੰਦ ਰਹਿਣਗੀਆਂ,ਸੈਕਟਰ 17 ਪਰੇਡ ਗਰਾਊਂਡ ਦੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ 1 ਘੰਟੇ ਲਈ ਸੜਕ ਬੰਦ,ਸੈਕਟਰ 17 ਪਰੇਡ ਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਦੁਸਹਿਰੇ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਸ਼ਾਮ 5:30 ਤੋਂ 6:30 ਵਜੇ ਤੱਕ ਇਸ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੀਆਂ ਸੜਕਾਂ ’ਤੇ ਟਰੈਫਿਕ ਡਾਇਵਰਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਇਸ ਤਹਿਤ ਸੈਕਟਰ 17 ਦੇ ਸੈਕਟਰ 17 ਚੌਕ ਉਦਯੋਗ ਮਾਰਗ, ਸੈਕਟਰ 22 ਦੇ ਅਰੋਮਾ ਲਾਈਟ ਪੁਆਇੰਟ ਅਤੇ ਸੈਕਟਰ 18, 19, 20, 21 ਚੌਕ ਅਤੇ ਕ੍ਰਿਕਟ ਸਟੇਡੀਅਮ ਚੌਕ ’ਤੇ ਸੈਕਟਰ 17 ਅਤੇ 18 ਲਾਈਟ ਪੁਆਇੰਟਾਂ (Light Point) ’ਤੇ ਟਰੈਫਿਕ ਨੂੰ ਇਕ ਘੰਟੇ ਲਈ ਡਾਇਵਰਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ,ਸੈਕਟਰ 34 ਵੱਲ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਵੀ ਬੰਦ ਰਹੇਗਾ,ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਪੁਲਿਸ (Chandigarh Police) ਦੀ ਸਲਾਹ ਅਨੁਸਾਰ ਸੈਕਟਰ 34-35 ਲਾਈਟ ਪੁਆਇੰਟ ਤੋਂ ਫਰਨੀਚਰ ਮਾਰਕੀਟ ਮੋਡ ਵਾਲੀ ਸੜਕ ਸ਼ਾਮ 5:30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ 7 ਵਜੇ ਤੱਕ ਬੰਦ ਰਹੇਗੀ,ਇੱਥੇ ਗੁਰਦੁਆਰਾ ਸਾਹਿਬ ਜੀ (Gurdwara Sahib Ji)ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲੀ ਗਰਾਊਂਡ ਵਿੱਚ ਦੁਸਹਿਰੇ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਮਨਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ,ਰਾਵਣ ਦਹਿਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਹ ਸੜਕ ਡੇਢ ਘੰਟੇ ਲਈ ਬੰਦ ਰਹੇਗੀ,ਇਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੈਕਟਰ-45-46 ਲਾਈਟ ਪੁਆਇੰਟ (Light Point) ਤੋਂ ਸੈਕਟਰ-46 ਵੱਲ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਸੜਕ ਵੀ ਬੰਦ ਰਹੇਗੀ।

ਆਪਣੀ ਕਾਰ ਇੱਥੇ ਪਾਰਕ ਕਰੋ…

ਸੈਕਟਰ-17 ਵਿੱਚ ਰਾਵਣ ਦਹਨ ਦੇਖਣ ਲਈ
ਸੈਕਟਰ-22 ਏ ਮਾਰਕੀਟ ਦੀ ਪਾਰਕਿੰਗ
ਸੈਕਟਰ-22 ਬੀ ਮਾਰਕੀਟ ਦੀ ਪਾਰਕਿੰਗ

• ਸੈਕਟਰ-17 ਫੁੱਟਬਾਲ ਗਰਾਊਂਡ
ਨੀਲਮ ਸਿਨੇਮਾ ਸੈਕਟਰ-17 ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਪਾਰਕਿੰਗ
ਬੱਸ ਸਟੈਂਡ ਸੈਕਟਰ-17 ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਪਾਰਕਿੰਗ
ਸੈਕਟਰ-34 ਵਿੱਚ ਰਾਵਣ ਦਹਨ ਦੇਖਣ ਲਈ
ਸਬਜ਼ੀ ਮੰਡੀ ਗਰਾਊਂਡ, ਸੈਕਟਰ-34

• ਸ਼ਿਆਮ ਮਾਲ ਪਾਰਕਿੰਗ, ਸੈਕਟਰ-34
ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਬਿਲਡਿੰਗ ਪਾਰਕਿੰਗ, ਸੈਕਟਰ-34

• ਕੰਪਲੈਕਸ ਪਾਰਕਿੰਗ, ਸੈਕਟਰ-34
ਸੈਕਟਰ-46 ਵਿੱਚ ਰਾਵਣ ਦਹਨ ਦੇਖਣ ਲਈ
ਪਾਰਕਿੰਗ ਮਾਰਕੀਟ ਸੈਕਟਰ-46

• ਗਲੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਖਾਲੀ ਮੈਦਾਨ, ਸੈਕਟਰ-46 ਸੀ
ਬੂਥ ਮਾਰਕੀਟ ਦੇ ਨਾਲ ਪਾਰਕਿੰਗ ਸੈਕਟਰ-46 ਡੀ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here