ਰਾਜ ਸਭਾ ਮੈਂਬਰ Raghav Chadha ਨੇ ਬੇਅਦਬੀ ’ਤੇ ਚਰਚਾ ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਕੰਮ ਰੋਕੂ ਮਤੇ ਦਾ ਨੋਟਿਸ

0
23
ਰਾਜ ਸਭਾ ਮੈਂਬਰ Raghav Chadha ਨੇ ਬੇਅਦਬੀ ’ਤੇ ਚਰਚਾ ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਕੰਮ ਰੋਕੂ ਮਤੇ ਦਾ ਨੋਟਿਸ

Sada Channel News:-

New Delhi, December 16, 2022,(Sada Channel News):-  ਰਾਜ ਸਭਾ ਮੈਂਬਰ ਰਾਘਵ ਚੱਢਾ (Rajya Sabha Member Raghav Chadha) ਨੇ ਰਾਜ ਸਭਾ ਵਿਚ ਬੇਅਦਬੀ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ’ਤੇ ਚਰਚਾ ਵਾਸਤੇ ਕੰਮ ਰੋਕੂ ਮਤੇ ਦਾ ਨੋਟਿਸ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,ਉਹਨਾਂ ਆਪਣੇ ਨੋਟਿਸ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਬੇਅਦਬੀ ਦੀਆਂ ਲਗਾਤਾਰ ਵਾਪਰ ਰਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਪੰਜਾਬੀ ਚਿੰਤਤ ਹਨ,ਉਹਨਾਂਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਇਕ ਅਹਿਮ ਮਾਮਲਾ ਹੈ ਜਿਸ ’ਤੇ ਰਾਜ ਸਭਾ (Rajya Sabha) ਵਿਚ ਚਰਚਾ ਹੋਣੀ ਚਾਹੀਦੀਹੈ ਤੇ ਬੇਅਦਬੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਸਖ਼ਤ ਤੋਂ ਸਖ਼ਤਾ ਦੇਣ ਵਾਸਤੇ ਕਾਨੂੰਨ ਬਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ,ਉਹਨਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੇਅਦਬੀਆਂ ਨਾਲ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਭੜਕਾ ਕੇ ਆਪਸੀ ਸਾਂਝ ਨੂੰ ਖ਼ਤਮ ਕਰਨ ਦੇ ਯਤਨ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਜੋ ਬਹੁਤ ਹੀ ਨਿੰਦਣਯੋਗ ਹਨ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here