WhatsApp ‘ਚ ਆ ਰਿਹਾ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਸੀ ਫੀਚਰ,ਹੁਣ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕੇਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਾ Screenshot

0
70
WhatsApp ‘ਚ ਆ ਰਿਹਾ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰਾਈਵੇਸੀ ਫੀਚਰ,ਹੁਣ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕੇਗਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦਾ Screenshot

Sada Channel News:-

Sada Channel News:- ਵਟਸਐਪ (WhatsApp) ਨੇ ਅਜਿਹੇ ਫੀਚਰ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ,ਜਿਸ ਨਾਲ ਹਰ ਵਟਸਐਪ ਯੂਜ਼ਰ (WhatsApp User) ਦੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਸੀ ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਕਈ ਯੂਜ਼ਰਸ ਇਸ ਵਟਸਐਪ ਫੀਚਰ (WhatsApp Feature) ਦਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ,ਵਟਸਐਪ (WhatsApp) ਆਪਣੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀਆਂ ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਈਵੇਸੀ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਇਸ ਫੀਚਰ ਦੇ ਰੋਲਆਉਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਜੇਕਰ WhatsApp ਉਪਭੋਗਤਾ ਆਪਣੀ ਵਟਸਐਪ (WhatsApp) ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰ ‘ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹਨ,ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਵਟਸਐਪ (WhatsApp) ਪ੍ਰੋਫਾਈਲ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਡਾਊਨਲੋਡ (Download) ਕਰ ਸਕੇਗਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਇਸ ਦਾ ਸਕ੍ਰੀਨਸ਼ਾਟ (Screenshot) ਲੈ ਸਕੇਗਾ,ਵਟਸਐਪ ਨੇ ਵਰਜਨ ਨੰਬਰ 2.24.4.25 ਰਾਹੀਂ ਐਂਡ੍ਰਾਇਡ ਯੂਜ਼ਰਸ ਲਈ ਬੀਟਾ ਅਪਡੇਟ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਹੈ,ਐਂਡ੍ਰਾਇਡ ਡਿਵਾਈਸ ‘ਤੇ WhatsApp ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਕੁਝ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਟਸਐਪ (WhatsApp) ਦੇ ਇਸ ਨਵੇਂ ਫੀਚਰ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲਿਆ ਹੈ,ਇਸ ਟੈਸਟਿੰਗ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ,ਵਟਸਐਪ (WhatsApp) ਸਾਰੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਮੈਸੇਜਿੰਗ ਐਪ ਵਿੱਚ ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਨੂੰ ਰੋਲਆਊਟ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here