10 ਮਿੰਟ ਦੇ ਗੀਤ ਲਈ 1.5 ਕਰੋੜ! Famous Singer Mika Singh ਨੇ ਅਨੰਤ ਅੰਬਾਨੀ-ਰਾਧਿਕਾ ਦੀ ਮੰਗਣੀ ਪਾਰਟੀ ਤੋਂ ਵਸੂਲੀ ਵੱਡੀ ਰਕਮ

0
152
10 ਮਿੰਟ ਦੇ ਗੀਤ ਲਈ 1.5 ਕਰੋੜ! Famous Singer Mika Singh ਨੇ ਅਨੰਤ ਅੰਬਾਨੀ-ਰਾਧਿਕਾ ਦੀ ਮੰਗਣੀ ਪਾਰਟੀ ਤੋਂ ਵਸੂਲੀ ਵੱਡੀ ਰਕਮ

Sada Channel News:-

New Mumbai,(Sada Channel News):- Mika Singh Performance Anant Ambani Engagement: ਭਾਰਤ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਦੇ ਬੇਟੇ ਅਨੰਤ ਅੰਬਾਨੀ ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਰਾਧਿਕਾ ਵਪਾਰੀ ਨਾਲ ਮੰਗਣੀ ਕਰ ਲਈ ਹੈ,ਅਨੰਤ ਅਤੇ ਰਾਧਿਕਾ ਦੀ ਮੰਗਣੀ ਦੀ ਰਸਮ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਨਾਥਦੁਆਰਾ ਸਥਿਤ ਸ਼੍ਰੀਨਾਥਜੀ ਮੰਦਰ ‘ਚ ਰੱਖੀ ਗਈ ਹੈ,ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਅੰਬਾਨੀ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਘਰ ਐਂਟੀਲਾ ‘ਚ ਦੇਰ ਰਾਤ ਇੱਕ ਸਮਾਰੋਹ ਹੋਇਆ,ਜਿਸ ‘ਚ ਸਾਰੇ ਫਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਨੇ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕੀਤੀ,ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ (Famous Singer Mika Singh) ਨੇ ਆਪਣੀ ਦਮਦਾਰ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨਾਲ ਦਸਤਕ ਦੇ ਦਿੱਤੀ,ਪਰ ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਮੋਟੀ ਰਕਮ ਵਸੂਲੀ ਹੈ।

ਅਨੰਤ ਦੀ ਮੰਗਣੀ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਮੀਕਾ ਨੇ ਇੰਨੀ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਦਿੱਤੀ ਸੀ।

ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ (Famous singer Mika Singh) ਦਾ ਨਾਂ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਦਿੱਗਜ ਗਾਇਕਾਂ ਦੀ ਸੂਚੀ ‘ਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ,ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ ਆਪਣੀ ਦਮਦਾਰ ਗਾਇਕੀ ਦੇ ਦਮ ‘ਤੇ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲੈਂਦਾ ਹੈ,ਬੀਤੀ ਰਾਤ ਅੰਬਾਨੀ ਹਾਊਸ ਐਂਟੀਲਾ (Ambani House Antilla) ‘ਚ ਵੀ ਮੀਕਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਨਾਲ ਰੌਣਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ,ਇਸ ਮੌਕੇ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕਈ ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ‘ਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਕਿ ਮੀਕਾ ਨੇ ਅਨੰਤ ਅੰਬਾਨੀ ਅਤੇ ਰਾਧਿਕਾ ਮਰਚੈਂਟ ਦੀ ਮੰਗਣੀ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਲਈ ਮੋਟੀ ਰਕਮ ਵਸੂਲੀ ਹੈ,ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਮੰਨੀਏ ਤਾਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ (Famous singer Mika Singh) ਨੇ ਇਸ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਲਈ ਲਗਭਗ 1.5 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਲਏ ਹਨ,ਹੈਰਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ ਨੇ ਇਹ ਫੀਸ ਸਿਰਫ 10 ਮਿੰਟ ਦੀ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਲਈ ਇਕੱਠੀ ਕੀਤੀ ਹੈ,ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਹਰ ਪਾਸੇ ਮੀਕਾ ਸਿੰਘ ਦੀ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਹ ਫਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰੇ ਵੀ ਐਂਟੀਲਾ ਪਹੁੰਚੇ

ਰਾਜਸਥਾਨ ‘ਚ ਮੰਗਣੀ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਨੰਤ ਅੰਬਾਨੀ ਅਤੇ ਰਾਧਿਕਾ ਮਰਚੈਂਟ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਮੁੰਬਈ ਸਥਿਤ ਆਪਣੇ ਘਰ ਐਂਟੀਲਾ ਪਰਤਿਆ,ਜਿੱਥੇ ਦੇਰ ਰਾਤ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ,ਇਸ ਪਾਰਟੀ ‘ਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ, ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਅਤੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਵਰਗੇ ਸਾਰੇ ਫਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦਾ ਮੇਲਾ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ,ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਦੀਆਂ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here