ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ‘ਚ ਸਿਨੇਵੇਸਟਰ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਫਿਲਮ ਫੈਸਟੀਵਲ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

0
71
ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ 'ਚ ਸਿਨੇਵੇਸਟਰ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਫਿਲਮ ਫੈਸਟੀਵਲ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

Sada Channel News:-

Chandigarh,26 March,2024,(Sada Channel News):- ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ‘ਚ ਸਿਨੇਵੇਸਟਰ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਫਿਲਮ ਫੈਸਟੀਵਲ (ਸੀਆਈਐਫਐਫ) (CIFF) ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਇਸ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਬੋਮਨ ਇਰਾਨੀ ਕਰਨਗੇ,ਇਹ ਫਿਲਮ ਫੈਸਟੀਵਲ (Festival) 27 ਤੋਂ 31 ਮਾਰਚ ਤੱਕ ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ਵਿੱਚ ਕਰਵਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਇਸ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮੀ ਸਿਤਾਰੇ ਪੁੱਜਣਗੇ,ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਲਈ ਤਿਆਰੀਆਂ ਮੁਕੰਮਲ ਕਰ ਲਈਆਂ ਗਈਆਂ ਹਨ,ਇਸ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਸਕ੍ਰੀਨਿੰਗ (Screening) ਹੋਵੇਗੀ,ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਸੈਕਟਰ 17 ਦੇ ਅੰਡਰਪਾਸ ਵਿੱਚ ਮਹਾਨ ਨਾਇਕਾਂ ਰਾਜ ਕਪੂਰ ਅਤੇ ਦੇਵਾਨੰਦ ਨੂੰ ਸਮਰਪਿਤ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨੀ ਵੀ ਲਗਾਈ ਜਾਵੇਗੀ,ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਹੋਟਲ ਤਾਜ ਵਿੱਚ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ (Film Industry) ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾ,ਇੰਟਰਐਕਟਿਵ ਸੈਸ਼ਨਾਂ (Interactive Sessions) ਸਮੇਤ ਹੋਰ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੈਸ਼ਨ ਵੀ ਆਯੋਜਿਤ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here