ਨਵ-ਨਿਯੁਕਤ ਪੁਲਿਸ Mandeep Singh Sidhu ਨੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਆਪਣਾ ਅਹੁਦਾ

0
87
Ludhiana ਦੇ ਨਵ-ਨਿਯੁਕਤ ਪੁਲਿਸ Mandeep Singh Sidhu ਨੇ ਸੰਭਾਲਿਆ ਆਪਣਾ ਅਹੁਦਾ

Sada Channel News:-

Ludhiana,(Sada Channel News):-  ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਨਵ-ਨਿਯੁਕਤ ਪੁਲਿਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ (Ludhiana’s Newly Appointed Police Commissioner Mandeep Singh Sidhu) ਨੇ ਆਪਣਾ ਅਹੁਦਾ ਸੰਭਾਲ ਲਿਆ ਹੈ,ਸਵੇਰੇ ਗਾਰਡ ਆਫ਼ ਆਨਰ (Guard of Honour) ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਫ਼ਤਰ ਪੁੱਜੇ ਅਤੇ ਰਸਮੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਚਾਰਜ ਸੰਭਾਲ ਲਿਆ,ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਇੱਥੋਂ ਬਦਲ ਕੇ ਆਏ ਸੀਪੀ ਡਾ.ਕੌਸਤੁਭ ਸ਼ਰਮਾ ਨਾਲ ਵੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕੀਤੀ,ਇਸ ਮੌਕੇ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ ਕਿ ਕਮਿਸ਼ਨਰੇਟ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਾਨੂੰਨ ਦਾ ਰਾਜ ਕਾਇਮ ਰਹੇ ਅਤੇ ਭਾਈਚਾਰਾ ਕਾਇਮ ਰਹੇ,ਉਸਦਾ ਪਹਿਲਾ ਕੰਮ ਨਸ਼ਾ ਤਸਕਰਾਂ ‘ਤੇ ਸ਼ਿਕੰਜਾ ਕੱਸਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਉਹ ਐੱਸਐੱਸਪੀ ਸੰਗਰੂਰ (Sangrur) ਦਾ ਚਾਰਜ ਛੱਡਣ ਸਮੇਂ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਗਏ ਸਨ,ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ (Mandeep Singh Sidhu) ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਲੁਧਿਆਣਾ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਦੀ ਮੇਰੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਰਹੇਗੀ,ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਮੈਂ ਤਿੰਨ ਵਾਰ ਐਸਪੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਵਾਰ ਡੀਸੀਪੀ ਵਜੋਂ ਸੇਵਾ ਨਿਭਾਈ ਹੈ,ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਸ਼ਹਿਰ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਮਝ ਚੁੱਕਾ ਹੈ,ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਕਮਿਸ਼ਨਰ (Commissioner of Police) ਦੀ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀ ਮਿਲੀ ਹੈ ਤਾਂ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਇਸ ਦਾ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮੈਂ ਚੰਗਾ ਕੰਮ ਕਰਾਂਗਾ।

ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਸੰਗਰੂਰ ਵਿੱਚ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ,ਸੰਗਰੂਰ (Sangrur) ਵਿੱਚ ਮੇਰੇ ਕਾਰਜਕਾਲ ਦੌਰਾਨ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ,ਮੇਰੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ ਕੱਚ ਵਾਂਗ ਸਾਫ਼ ਹਨ,ਇੱਕ ਫੇਸਬੁੱਕ ਲਾਈਵ ਵਿੱਚ ਕਰੀਬ 25 ਮਿੰਟ ਤੱਕ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਸੰਗਰੂਰ (Sangrur) ਨਾਲ ਜੁੜੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ,ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਸੰਗਰੂਰ (Sangrur) ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦਿਆਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਜੀਵਨ ਸਾਥਣ ਨਾਲ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਈ ਜੋ ਇੱਥੇ ਲੈਕਚਰਾਰ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here