ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ ‘ਚ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਐਂਟਰੀ ਦਾ ਡਰ! ਇਸ ਖਿਡਾਰੀ ਦੀ ਆਈ ਰਿਪੋਰਟ ਪਾਜੀਟਿਵ

0
110
ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ 'ਚ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਐਂਟਰੀ ਦਾ ਡਰ! ਇਸ ਖਿਡਾਰੀ ਦੀ ਆਈ ਰਿਪੋਰਟ ਪਾਜੀਟਿਵ

SADA CHANNEL NEWS:-

SADA CHANNEL NEWS:- ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ (Indian Premier League) ਦੇ 16ਵੇਂ ਸੀਜ਼ਨ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਏ ਕੁਝ ਹੀ ਦਿਨ ਹੋਏ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਕੋਰੋਨਾ ਮਾਮਲਾ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ,ਮੈਚ ਦੌਰਾਨ ਕੁਮੈਂਟਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਸਾਬਕਾ ਭਾਰਤੀ ਸਲਾਮੀ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ ਆਕਾਸ਼ ਚੋਪੜਾ ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਰਿਪੋਰਟ ਪਾਜ਼ੇਟਿਵ ਆਈ ਹੈ,ਸਾਬਕਾ ਭਾਰਤੀ ਓਪਨਰ ਆਕਾਸ਼ ਚੋਪੜਾ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਪਾਏ ਜਾਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ,ਉਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਸ ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਰਿਪੋਰਟ ਪਾਜ਼ੇਟਿਵ ਆਈ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਦੇ ਅਗਲੇ ਮੈਚਾਂ ਵਿਚ ਕੁਮੈਂਟਰੀ ਕਰਦੇ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਸਕਣਗੇ,ਆਕਾਸ਼ ਚੋਪੜਾ (Aakash Chopra) ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਕੋਵਿਡ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਫੜ ਲਿਆ ਹੈ।

ਇਸ ਕਾਰਨ,ਇਹ ਫਿਲਹਾਲ ਟਿੱਪਣੀ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਨਹੀਂ ਦੇਣਗੇ,ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਪਲੇਟਫਾਰਮਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਸਮੱਗਰੀ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ,ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਕਾਰਨ ਗਲੇ ‘ਚ ਦਰਦ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ,ਸਾਲ 2021 ‘ਚ ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਲੀਗ (Indian Premier League) ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਲਪੇਟ ‘ਚ ਆ ਗਈ ਹੈ,ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਮੈਚ ਕਰਵਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬੀਸੀਆਈ ਨੇ ਇਸ ਨੂੰ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ,ਕੁਝ ਮਹੀਨਿਆਂ ਬਾਅਦ,ਇਸਨੂੰ ਭਾਰਤ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਯੂਏਈ ਵਿੱਚ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ,ਆਈਸੀਸੀ ਟੀ-20 ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ (ICC T-20 World Cup) ਤੋਂ ਠੀਕ ਪਹਿਲਾਂ ਟੂਰਨਾਮੈਂਟ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here