ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਧਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਮੰਦਰ ਆਸ਼ਰਮ ਕੋਟਲਾ ਕਲਾਂ ਊਨਾ ਵਿਖੇ 1 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ਾਲ ਸਲਾਨਾ ਸਮਾਗਮ

0
47
ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਧਾ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਮੰਦਰ ਆਸ਼ਰਮ ਕੋਟਲਾ ਕਲਾਂ ਊਨਾ ਵਿਖੇ 1 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ਾਲ ਸਲਾਨਾ ਸਮਾਗਮ

Sada Channel News:-

Nangal, 30 January,(Sada Channel News):- ਹਰ ਸਾਲ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸ ਸਾਲ ਵੀ ਸ਼੍ਰੀ ਰਾਧਾ-ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਮੰਦਰ ਆਸ਼ਰਮ ਕੋਟਲਾ ਕਲਾਂ ਊਨਾ ਵਿਖੇ ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨਮਈ ਪਰਮ ਪੂਜਨੀਕ ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਪਰਮ ਸੰਤ ਬਾਬਾ ਬਾਲ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਦੀ ਹਜ਼ੂਰੀ ਵਿਚ 1 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ 13 ਫਰਵਰੀ ਤੱਕ ਸਵੇਰੇ 9 ਵਜੇ ਤੋਂ ਸ਼ਾਮ 4 ਵਜੇ ਤੱਕ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਸਾਲਾਨਾ ਮੇਲਾ ਲਗਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।1 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ 4 ਫਰਵਰੀ ਤੱਕ ਚੱਲਣ ਵਾਲੇ ਇਸ ਵਿਸ਼ਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ‘ਚ ਗੀਤਾ ਮਨੀਸ਼ੀ ਸਵਾਮੀ ਗਿਆਨਾਨੰਦ ਜੀ ਮਹਾਰਾਜ ਦੁਪਹਿਰ 1 ਤੋਂ 4 ਵਜੇ ਤੱਕ ਪ੍ਰਵਚਨ ਕਰਨਗੇ | ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 4 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ 5 ਫਰਵਰੀ ਤੱਕ ਰਸਿਕਾ ਕ੍ਰਿਪਾ ਪੱਤਰ ਚਿੱਤਰ-ਵਿਚਿਤਰ ਦੁਪਹਿਰ 1 ਤੋਂ 4 ਵਜੇ ਤੱਕ ਆਪਣੇ ਭਜਨਾਂ ਨਾਲ ਸੰਗਤਾਂ ਨੂੰ ਨਿਹਾਲ ਕਰਨਗੇ | 5 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਵਿਸ਼ਾਲ ਸ਼ੋਬਾ ਯਾਤਰਾ ਕੱਢੀ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ 5 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਦੁਪਹਿਰ 1 ਤੋਂ 4 ਵਜੇ ਤੱਕ ਭਜਨ ਗਾਇਕ ਅਲਕਾ ਗੋਇਲ ਸੰਗਤਾਂ ਨੂੰ ਭਗਤੀ ਦੇ ਰਸ ਵਿੱਚ ਨਿਹਾਲ ਕਰਨਗੇ। 7 ਫਰਵਰੀ ਤੋਂ 13 ਫਰਵਰੀ ਤੱਕ ਦੁਪਹਿਰ 1 ਵਜੇ ਤੋਂ 4 ਵਜੇ ਤੱਕ ਠਾਕੁਰ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਚੰਦ ਸ਼ਾਸਤਰੀ ਜੀ ਵਰਿੰਦਾਵਨ ਵਾਲਿਆਂ ਵੱਲੋਂ ਸ਼੍ਰੀਮਦ ਭਾਗਵਤ ਕਥਾ ਦਾ ਜਾਪ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਸਵੇਰੇ 9 ਵਜੇ ਤੋਂ ਦੁਪਹਿਰ 12 ਵਜੇ ਤੱਕ ਰਾਸਲੀਲਾ ਦਾ ਆਯੋਜਨ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here