ਟੈਨਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਐਕਟਿੰਗ ਦੇ ਮੈਦਾਨ ‘ਚ ਉੱਤਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ?

0
102
ਟੈਨਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਐਕਟਿੰਗ ਦੇ ਮੈਦਾਨ 'ਚ ਉੱਤਰਨ ਜਾ ਰਹੀ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ?

SADA CHANNEL NEWS:-

NEW MUMBAI,(SADA CHANNEL NEWS):- ਟੀਵੀ ਨਿਰਮਾਤਾ ਏਕਤਾ ਕਪੂਰ (TV Producer Ekta Kapoor) ਆਪਣੇ ਸ਼ੋਅ ‘ਬੇਕਾਬੂ’ ਦੇ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਲਈ ਕਾਫੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਸ਼ੋਅ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਲਾਂਚ ਹੋਇਆ ਹੈ ਅਤੇ ਦਰਸ਼ਕ ਇਸ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਸ਼ਾਲਿਨ ਭਨੋਟ (Shalin Bhanot) ਨੇ ‘ਬੇਕਾਬੂ’ ਨਾਲ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਡੇਲੀ ਸੋਪ ‘ਚ ਐਂਟਰੀ ਕੀਤੀ। ਉਹ ਈਸ਼ਾ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਦੋਵੇਂ ਜਲਦੀ ਹੀ ਸਾਬਕਾ ਟੈਨਿਸ ਖਿਡਾਰਨ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਨੇ ਸੰਨਿਆਸ ਲੈ ਲਿਆ ਹੈ। ਜਲਦੀ ਹੀ ਉਹ ਇੱਕ ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ ਅਤੇ ਇਹ ਸ਼ੋਅ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਸਗੋਂ ‘ਬੇਕਾਬੂ’ ਹੈ।

ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ (Sania Mirza) ਨੇ ਜੀਓ ਸਿਨੇਮਾ ‘ਤੇ ਆਪਣਾ ਚੈਟ ਸ਼ੋਅ ‘ਦ ਹੈਂਗਆਊਟ’ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਹੈ। ‘ਇੰਡੀਆ ਫੋਰਮ’ ਮੁਤਾਬਕ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਚੈਟ ਸ਼ੋਅ ‘ਚ ਸ਼ਾਲੀਨ ਭਨੋਟ ਅਤੇ ਈਸ਼ਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ਨਾਲ ‘ਬੇਕਾਬੂ’ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਟ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਤਿੰਨੋਂ ਇਕੱਠੇ ਸ਼ੋਅ ਬਾਰੇ ਦਿਲਚਸਪ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸ ਕੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਭਾਰਤ ‘ਚ ਕ੍ਰਿਕਟ ਦੇ ਕ੍ਰੇਜ਼ ਤੋਂ ਹਰ ਕੋਈ ਜਾਣੂ ਹੈ। ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਆਈਪੀਐਲ ਮੈਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਕਰੋੜਾਂ ਲੋਕ ਇਸ ਮੈਚ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਾਲ ਦੇਖਦੇ ਹਨ, ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ‘ਬੇਕਾਬੂ’ ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿ ਆਈਪੀਐਲ ਮੈਚ ਦੌਰਾਨ ਇਸ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਦੋਵੇਂ ਜਲਦ ਹੀ IPL ‘ਚ ਆਪਣੇ ਸ਼ੋਅ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਟ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ।

ਸ਼ਾਲੀਨ ਭਨੋਟ ਅਤੇ ਈਸ਼ਾ ਸਿੰਘ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੂੰ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ‘ਬਿੱਗ ਬੌਸ 16’ ‘ਚ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ ਜਦਕਿ ਈਸ਼ਾ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ‘ਸਰਫ ਤੁਮ’ ‘ਚ ਵਿਵਿਅਨ ਦਿਸੇਨਾ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਸਾਨੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ (Sania Mirza) ਇਸ ਸਾਲ ਟੈਨਿਸ ਤੋਂ ਸੰਨਿਆਸ ਲੈ ਚੁੱਕੀ ਹੈ।

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here